| điện máy chủ | 22Kw |
|---|---|
| Loại | Máy gạch block AAC, Máy đùn gạch, Máy nghiền gạch |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất máy làm gạch đất sét |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Bộ nạp đa rung tự động |
|---|---|
| Cách sử dụng | Vận chuyển nguyên vật liệu |
| Khả năng sản xuất | >10000T |
| Ứng dụng | máy làm gạch đất sét |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Máy làm gạch đất sét Boxfeeder |
|---|---|
| kích thước | 7.5*2.4*1.9 |
| Phạm vi năng lực sản xuất | 5-150m³/giờ |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 14200kg |
| Đang tải điện | 7,5kw |
| Phạm vi năng lực sản xuất | 5-150m³/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 6800kg |
| Khoảng cách giữa các trục | 4500mm |
| Chiều rộng hiệu quả của tấm chắn bùn tại cửa xả | 800mm |
| điện phân phối | 2.2kw |
| Năng suất | 18-40 tấn/giờ |
|---|---|
| kích thước | 1310*1180*1310mm |
| Kiểu | máy làm gạch đất sét |
| kích thước hạt thức ăn | 250mm |
| Thương hiệu | keli |
| Quyền lực | 90kw |
|---|---|
| Kiểu | Máy làm gạch đất sét Máy nghiền búa |
| kích thước hạt thức ăn | 350mm |
| trọng lượng máy | 8000kg |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | máy làm gạch đất sét |
|---|---|
| kích thước | 1800*1590*1775mm |
| Quyền lực | 90kw |
| Năng suất | 30-55 tấn/giờ |
| Thương hiệu | keli |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
|---|---|
| Loại | Máy Nghiền Con Lăn, Máy Đùn Gạch |
| điện máy chủ | 22Kw |
| Kiểu | Máy làm gạch bùn đất sét |
| Thương hiệu | keli |
| gạch nguyên liệu | đất sét |
|---|---|
| Sản phẩm | Máy cắt đá cho gạch |
| Sức mạnh động cơ | 4-5,5kw |
| Cắt gạch cao | 240-300mm |
| Đường kính lưỡi cưa | 600-700mm |
| Sản phẩm | Máy cắt gạch nhẹ |
|---|---|
| Tốc độ cắt gạch | 1000-10000 chiếc / giờ |
| Công suất sản xuất | 5760pcs/8h |
| Kích thước(l*w*h) | 1750*750*750mm |
| gạch nguyên liệu | đất sét |