| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 2500 chiếc/8 giờ, 5760 chiếc/8 giờ |
|---|---|
| Đường kính lưỡi cưa | 600-700mm |
| Kiểu | Máy làm khối rỗng, Máy làm khối lát đường |
| Sản phẩm | Máy cắt gạch xi măng |
| Sức mạnh động cơ | 4-5,5kw |
| Năng suất | 25-50 tấn/giờ |
|---|---|
| kích thước | 1600*1390*1575mm |
| Kiểu | máy nghiền búa |
| trọng lượng máy | 4300kg |
| Thương hiệu | keli |
| Dung tích | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước gạch | tùy chỉnh |
| Kiểu | Máy làm gạch tự động có thể tùy chỉnh |
| điện máy chủ | 22Kw |
| Thương hiệu | keli |
| máy móc | Máy Xếp Gạch, Máy Đùn Gạch |
|---|---|
| Kích thước gạch | tùy chỉnh |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất máy làm gạch tự động |
| Dung tích | 4-20T/H |
| Thương hiệu | keli |
| Sản phẩm | Máy cắt gạch xi măng toàn cầu |
|---|---|
| Tốc độ của lưỡi cưa | 1400 vòng / phút |
| Phương pháp | áp lực nước |
| Kích thước(l*w*h) | 1750*750*750mm |
| Đường kính lưỡi cưa | 600-700mm |
| Loại | Máy làm khối liên động |
|---|---|
| gạch nguyên liệu | Đất sét/xi măng/đất/bùn |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 500 chiếc / 8h |
| Kích thước gạch | 200*100*60mm, 300*150*100mm |
| Kích thước(l*w*h) | 1300*600*1200mm |
| Cách sử dụng | Máy làm gạch bê tông |
|---|---|
| Ứng dụng | làm gạch |
| Khả năng sản xuất | 10000 tấn |
| Kết cấu | loại cầu |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Cấu trúc nhỏ gọn Máy đùn chân không tự động |
|---|---|
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 10000kg |
| Dung tích | 4-12T/H |
| Đường kính mũi khoan | 450/350mm |
| Thương hiệu | keli |
| Trọng lượng | 230Kg |
|---|---|
| Loại khối | Khối lồng vào nhau |
| Sản phẩm | Máy làm khối thủ công bằng đất sét |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ |
| gạch nguyên liệu | Đất sét/xi măng |
| điện áp động cơ | 380v |
|---|---|
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 2500 chiếc/8 giờ, 5760 chiếc/8 giờ |
| Cắt gạch cao | 240-300mm |
| Sức mạnh động cơ | 4-5,5kw |
| Đường kính lưỡi cưa | 600-700mm |