| Kiểu | Dây chuyền sản xuất gạch bê tông |
|---|---|
| tốc độ đúc | 8-15m/phút |
| Loại | Máy Nghiền Con Lăn, Máy Đùn Gạch |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
| Thương hiệu | keli |
| Loại | Máy làm khối bê tông |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h) | 150x70x105cm |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ, 1500 chiếc/8 giờ, 1280 chiếc/8 giờ |
| gạch nguyên liệu | Xi măng/đất sét |
| Kích thước gạch | 300*150*100mm, 150*150*100mm |
| Loại | Thủ công |
|---|---|
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ |
| Phương pháp | sự uốn éo |
| Trọng lượng | 230Kg |
| gạch nguyên liệu | Đất sét/xi măng |
| Kích thước gạch | 300x150x100mm 150x150x150mm |
|---|---|
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ |
| Loại khối | Khối lồng vào nhau |
| gạch nguyên liệu | Đất sét/xi măng |
| Trọng lượng | 230Kg |
| Kiểu | Máy làm khối gạch |
|---|---|
| Loại | Máy đùn gạch |
| điện máy chủ | 22Kw |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
| Thương hiệu | keli |
| Vật liệu cuộn | GCr15 |
|---|---|
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| ép đùn | 3.0Mpa |
|---|---|
| Quyền lực | 75+15kw |
| Dung tích | 7t |
| Kiểu | Máy đùn xoắn ốc đơn dọc |
| Thương hiệu | keli |
| Dung tích | 4-8 tấn/giờ |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy đùn chân không cấu trúc nhỏ gọn KLJ40/35 |
| Quyền lực | Điện |
| nguyên liệu | Xi măng, cát, tro bay, v.v. |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | máy làm gạch đất sét |
|---|---|
| Chiều rộng hiệu quả của tấm chắn bùn tại cửa xả | 800mm |
| Khoảng cách giữa các trục | 4500mm |
| Đang tải điện | 4kw |
| điện phân phối | 2.2kw |
| Kiểu | máy làm gạch đất sét |
|---|---|
| Ứng dụng | làm gạch |
| Dung tích | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Thương hiệu | keli |