| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
|---|---|
| Số lần đúc | 22 |
| Ứng dụng | làm ngói |
| tốc độ đúc | 8-15m/phút |
| tên sản phẩm | máy làm ngói |
| tên sản phẩm | Dây chuyền sản xuất gạch định hình tự động |
|---|---|
| dập tắt | 58-62 Độ |
| Dung tích | 20 tấn/giờ |
| Vật liệu cuộn | GCr15 |
| Quyền lực | 22Kw |
| Kiểu | máy nghiền búa |
|---|---|
| Kích thước đầu vào | 9000*500mm |
| Kích thước ổ cắm | 960*960mm |
| Đang tải điện | 75kw |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 7000Kg |
| Sản phẩm | máy sấy quay |
|---|---|
| Spec. Thông số kỹ thuật. (Dia.x Length) (Chiều dài Dia.x) | Φ600x6000mm |
| Âm lượng | 1,7m3 |
| Dung tích | 0,5-1,5t/giờ |
| Nhiệt độ không khí đầu vào cao nhất | 700~800 |
| Kiểu | Máy kết hợp con lăn mịn tốc độ cao |
|---|---|
| cuộn chậm | 55-75kw |
| cuộn nhanh | 75-100kw |
| Cân nặng | 20000kg |
| kích thước hình dạng | 4.2*2.0*2.0 |
| Kiểu | Cao áp Raymond Mill |
|---|---|
| Số con lăn | 3 CHIẾC |
| Kích thước con lăn mài | 150*100mm |
| Kích thước và chiều cao của vòng mài | 480*100mm |
| Chiều dài thức ăn tối đa | 15mm |
| Số con lăn | 4 chiếc |
|---|---|
| Kiểu | Cao áp Raymond Mill |
| Kích thước con lăn mài | 320*160mm |
| tỷ lệ màn hình | 37KW |
| Kích thước và chiều cao của vòng mài | 1073*160mm |