| Kiểu | Máy đùn gạch |
|---|---|
| Kích thước | 6,5 * 2,8 * 1,5m |
| Quyền lực | 55-75kw |
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Đường kính mũi khoan | 400/400mm |
| Dung tích | 7t |
|---|---|
| Kích thước | 5*1.8*3.2m |
| Cân nặng | 10T |
| Kiểu | Máy đùn xoắn ốc đơn loại dọc |
| Khả năng sản xuất | 35-50 tấn/giờ |
| Kiểu | Máy đùn gạch xoắn ốc đơn dọc |
|---|---|
| Quyền lực | 75+15kw |
| ép đùn | 3.0Mpa |
| Cân nặng | 12T |
| Thương hiệu | keli |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Số lần đúc | 22 |
| Vật liệu cuộn | GCr15 |
| Kiểu | Máy đùn xoắn ốc đơn loại dọc |
|---|---|
| Quyền lực | 55+15kw |
| ép đùn | 3.0Mpa |
| Kích thước | 5*1.8*3.2m |
| Thương hiệu | keli |
| Đường kính mũi khoan | 450/350mm |
|---|---|
| Dung tích | 4-12T/H |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 10000kg |
| Kiểu | Máy đùn chân không để làm gạch |
| Thương hiệu | keli |
| nguyên liệu | Xi măng, cát, tro bay, v.v. |
|---|---|
| Kiểu | Máy làm gạch tự động Cấu trúc nhỏ gọn Máy đùn chân không |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Quyền lực | 45-55kw |
| Dung tích | 4-8 tấn/giờ |
| tên sản phẩm | máy làm ngói |
|---|---|
| Vôn | 220v/380v |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Quyền lực | 22Kw |
| Loại xử lý | đùn |
| Vật liệu cuộn | GCr15 |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| tên sản phẩm | máy làm ngói |
| Vôn | 220v/380v |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Đĩa | 1,2mm |
|---|---|
| dập tắt | 58-62 Độ |
| Ứng dụng | làm ngói |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| tốc độ đúc | 8-15m/phút |