| Quyền lực | 22Kw |
|---|---|
| Dung tích | 20 tấn/giờ |
| tên sản phẩm | máy làm ngói |
| dập tắt | 58-62 Độ |
| Vật liệu cuộn | GCr15 |
| Kiểu | Dây chuyền định hình tấm lợp bê tông |
|---|---|
| Đĩa | 1,2mm |
| Vật liệu cuộn | GCr15 |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất ngói bê tông |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
| Quyền lực | 22Kw |
| Dung tích | 20 tấn/giờ |
| Vôn | 220v/380v |
|---|---|
| Ứng dụng | làm ngói |
| Loại xử lý | đùn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| dập tắt | 58-62 Độ |
| Dung tích | 15T |
|---|---|
| ép đùn | 4.0MPa |
| Quyền lực | 90+22kw |
| Kiểu | Máy đùn xoắn ốc đơn dọc |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Máy đùn chân không cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| Dung tích | 4-8 tấn/giờ |
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 8000kg |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất gạch |
|---|---|
| tốc độ đúc | 8-15m/phút |
| Loại | Máy nghiền con lăn, Máy đùn chân không |
| Quyền lực | 22Kw |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Lò sấy đường hầm |
|---|---|
| Cách sử dụng | máy làm gạch |
| Ứng dụng | Làm gạch và làm ngói |
| Phong tục | Đúng |
| Vôn | 380v |
| Quyền lực | 55-75kw |
|---|---|
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 10000kg |
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Kích thước | 7 * 3 * 1,5m |
| Đường kính mũi khoan | 450/350mm |
| Loại | Máy trộn bột khô Máy trộn hành tinh trục đứng |
|---|---|
| Công suất | 750L-5000L |
| Sử dụng | Gốm sứ, công nghiệp xi măng, tấm xi măng |
| Ứng dụng | làm gạch |
| Thương hiệu | keli |