| Dung tích | 4-20T/H |
|---|---|
| Kích thước gạch | tùy chỉnh |
| máy móc | Máy nghiền, lò sấy |
| Kiểu | Máy làm gạch bê tông tùy chỉnh |
| Thương hiệu | keli |
| Sản phẩm | Máy cắt gạch nhẹ và gốm gạch |
|---|---|
| Tốc độ của lưỡi cưa | 1400 vòng / phút |
| Công suất sản xuất | 5760pcs/8h |
| Kích thước(l*w*h) | 1750*750*750mm |
| Cắt gạch cao | 240-300mm |
| Kiểu | Máy đùn chân không cấu trúc nhỏ gọn |
|---|---|
| Đường kính mũi khoan | 400/350mm |
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Quyền lực | 45-55kw |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 8000kg |
| Đường kính mũi khoan | 450/400mm |
|---|---|
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 12000kg |
| Quyền lực | 55-75kw |
| Kích thước | 7 * 3 * 1,8m |
| Kiểu | Máy đùn chân không cho phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Đường kính mũi khoan | Φ125mm |
| Áp suất đùn tối đa | 2.0mpa |
| Quyền lực | 4+2.2+0.55kw |
| Trọng lượng (bao gồm động cơ) | 400kg |
| Kiểu | Máy đùn xoắn ốc đơn loại dọc |
|---|---|
| Dung tích | 7t |
| ép đùn | 3.0Mpa |
| Kích thước | 5*1.8*3.2m |
| Quyền lực | 55+15kw |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất gạch bê tông tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích | 4-20T/H |
| điện máy chủ | 22Kw |
| Kích thước gạch | tùy chỉnh |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Máy đùn chân không giai đoạn đôi |
|---|---|
| Đường kính mũi khoan | 400mm |
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Quyền lực | 75+30kw |
| Trọng lượng (bao gồm động cơ) | 14000kg |
| Năng suất | 30-55 tấn/giờ |
|---|---|
| Kiểu | Máy nghiền búa cho đất sét |
| Số cực động cơ | 6 |
| kích thước | 1800*1590*1775mm |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | Máy đùn chân không trục vít đơn dọc để làm gạch |
|---|---|
| Kích thước | 5*2.0*3.2m |
| Cân nặng | 12T |
| ép đùn | 3.0Mpa |
| Khả năng sản xuất | 2400 chiếc/8 giờ |