| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 14000kg |
|---|---|
| Kiểu | Máy đùn chân không cấu trúc nhỏ gọn |
| Đường kính mũi khoan | 450/450mm |
| Dung tích | 10-20T/giờ |
| Thương hiệu | keli |
| Sản phẩm | Máy cắt khối nhẹ |
|---|---|
| gạch nguyên liệu | đất sét |
| Công suất sản xuất | 2500 chiếc/8 giờ, 5760 chiếc/8 giờ |
| Trọng lượng | 130kg |
| Sức mạnh động cơ | 4-5,5kw |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 10000kg |
|---|---|
| điện phân phối | 3KW |
| Chiều rộng hiệu quả của tấm chắn bùn tại cửa xả | 1200mm |
| Phạm vi năng lực sản xuất | 5-150m³/giờ |
| Khoảng cách giữa các trục | 6000mm |
| Kiểu | máy làm gạch đất sét |
|---|---|
| Chiều rộng hiệu quả của tấm chắn bùn tại cửa xả | 800mm |
| Khoảng cách giữa các trục | 5000mm |
| Đang tải điện | 4kw |
| điện phân phối | 2.2kw |
| Kiểu | máy làm gạch đất sét |
|---|---|
| Năng suất | 25-50 tấn/giờ |
| kích thước hạt thức ăn | 350mm |
| kích thước | 1600*1390*1575mm |
| Thương hiệu | keli |
| Tốc độ của lưỡi cưa | 1400 vòng / phút |
|---|---|
| Tốc độ cắt gạch | 1000-10000 chiếc / giờ |
| gạch nguyên liệu | đất sét |
| Đường kính lưỡi cưa | 600-700mm |
| Phương pháp | áp lực nước |
| cơ sở thiết bị | Hàn với thép tấm, giàn sắt trên |
|---|---|
| Dung tích | tùy chỉnh |
| Kiểu | Máy làm gạch tự động |
| Kích thước gạch | tùy chỉnh |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 4480 chiếc/8 giờ, 2500 chiếc/8 giờ, 3400 chiếc/8 giờ |
| tên sản phẩm | Dây chuyền định hình tấm lợp ép |
|---|---|
| Quyền lực | 22Kw |
| Dung tích | 20 tấn/giờ |
| Loại xử lý | đùn |
| tốc độ đúc | 8-15m/phút |
| Sản phẩm | Máy làm gạch bê tông |
|---|---|
| gạch nguyên liệu | Xi măng, bê tông, tro bay, đất sét, cát |
| Trọng lượng | 950kg |
| Phương pháp | Máy đùn chân không |
| Điện áp | 380V (Có thể điều chỉnh) |
| Đường kính mũi khoan | 400/400mm |
|---|---|
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Quyền lực | 55-75kw |
| Kiểu | Máy làm gạch tự động |
| Thương hiệu | keli |