| Sản phẩm | Máy làm gạch thủ công lồng vào nhau |
|---|---|
| Trọng lượng | 240kg |
| Kích thước gạch | 300*150*100mm, 240*115*90mm |
| Nguyên liệu thô | đất, đất sét hoặc đất sét với xi măng |
| kích thước tổng thể | 1300*600*1200mm |
| Sản phẩm | Máy làm gạch lồng vào nhau bằng đất sét Laterit |
|---|---|
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ |
| Kích thước gạch | 300x150x100mm 150x150x150mm |
| Loại | Thủ công |
| Phương pháp | sự uốn éo |
| Sản phẩm | Máy làm gạch xi măng |
|---|---|
| gạch nguyên liệu | Đất sét/xi măng |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ |
| Phương pháp | sự uốn éo |
| Trọng lượng | 230Kg |
| Kiểu | Máy nghiền búa cho đất sét |
|---|---|
| Kích thước hạt xả | 35mm |
| Năng suất | 25-50 tấn/giờ |
| Số cực động cơ | 4 |
| Thương hiệu | keli |
| Loại | Thủ công |
|---|---|
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ, 1500 chiếc/8 giờ, 1280 chiếc/8 giờ |
| Kích thước(l*w*h) | 150x70x105cm |
| Phương pháp | sự uốn éo |
| Trọng lượng | 230Kg |
| Dung tích | 4-8 tấn/giờ |
|---|---|
| nguyên liệu | Xi măng, cát, tro bay, v.v. |
| tên sản phẩm | Máy làm gạch tự động |
| Áp suất đùn tối đa | 3.0Mpa |
| Trọng lượng (bao gồm cả động cơ) | 8000kg |
| kích thước hạt thức ăn | 350mm |
|---|---|
| Kích thước hạt xả | 35mm |
| Năng suất | 30-55 tấn/giờ |
| Kiểu | máy làm gạch đất sét |
| Thương hiệu | keli |
| Kiểu | máy cắt gạch |
|---|---|
| Cách sử dụng | cắt gạch |
| Ứng dụng | làm gạch đất sét |
| Tính năng | Độ chính xác cao |
| Thương hiệu | keli |
| trọng lượng máy | 3200kg |
|---|---|
| kích thước | 1310*1180*1310mm |
| kích thước hạt thức ăn | 250mm |
| Kiểu | Máy nghiền búa để làm gạch đất sét |
| Thương hiệu | keli |
| Cách sử dụng | làm gạch |
|---|---|
| Kiểu | Máy làm gạch tự động |
| Dung tích | tùy chỉnh |
| Kích thước gạch | tùy chỉnh |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 720-960 chiếc mỗi giờ |