| Loại | Máy làm khối liên động |
|---|---|
| gạch nguyên liệu | Xi măng/đất sét |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ, 1500 chiếc/8 giờ, 1280 chiếc/8 giờ |
| Kích thước gạch | 300*150*100mm, 150*150*100mm |
| Phương pháp | sự uốn éo |
| Kiểu | bộ phận cắt |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy cắt khối |
| Ứng dụng | làm gạch |
| tùy chỉnh | Đúng |
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất gạch |
|---|---|
| Ứng dụng | làm gạch |
| Quyền lực | 22Kw |
| tốc độ đúc | 8-15m/phút |
| Thương hiệu | keli |
| kích thước | 1600*1390*1575mm |
|---|---|
| Kiểu | Máy nghiền để làm gạch đất sét |
| Kích thước hạt xả | 35mm |
| kích thước hạt thức ăn | 350mm |
| Thương hiệu | keli |
| Loại | Thủ công |
|---|---|
| Năng lực sản xuất (Miếng/8 giờ) | 1920 chiếc/8 giờ |
| Kích thước gạch | 300x150x100mm 150x150x150mm |
| Trọng lượng | 230Kg |
| gạch nguyên liệu | Đất sét/xi măng |
| Sản phẩm | Cắt gạch cắt lại lưỡi cưa |
|---|---|
| Đường kính lưỡi cưa | 600-700mm |
| Tốc độ của lưỡi cưa | 1400 vòng / phút |
| Kích thước gạch | 200*100*60mm, 300*150*100mm, 240*115*90mm, 200*200*60mm, 230*220*115mm |
| Phương pháp | áp lực nước |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chiều dài PLC |
|---|---|
| Loại | Máy trộn vật liệu xây dựng |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực 3KW |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất gạch |
| Thương hiệu | keli |
| Chu kỳ | 40-60 tuổi |
|---|---|
| Phương pháp | bấm tay |
| kích thước tổng thể | 1300*600*1200mm |
| Nguyên liệu thô | đất, đất sét hoặc đất sét với xi măng |
| Trọng lượng | 240kg |
| Sản phẩm | Máy làm gạch lồng vào nhau bằng đất sét |
|---|---|
| Phương pháp | bấm tay |
| Nguyên liệu thô | đất, đất sét hoặc đất sét với xi măng |
| Trọng lượng | 240kg |
| Chu kỳ | 40-60 tuổi |
| Sản phẩm | Máy làm gạch thủ công vật liệu xây dựng |
|---|---|
| Kích thước gạch | 200*100*60mm, 300*150*100mm, 240*115*90mm |
| Nguyên liệu thô | đất, đất sét hoặc đất sét với xi măng |
| kích thước tổng thể | 1300*600*1200mm |
| Trọng lượng | 240kg |